Thaistickman
(English version is under this context.)
ในขณะนี้ในเว็บไซด์ไทยสติกแมนไม่ค่อยมีคนใช้มากเท่าไหร่เหมือนแต่ก่อน ดังนั้นในเว็บจึงยังไม่มีการเคลื่อนไหวมากจนถึงในขณะนี้ แต่ตัวกลุ่มไทยสติกแมนก็ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่ ซึ่งสามารติดตามกันอยู่ในกลุ่มเฟสบุ๊คของไทยสติกแมน ตามได้โดยในลิงค์นี้ครับ

กรุณาเข้าไปติดตามในกลุ่มจนกระทั่งมีการประกาศอีกครั้งหนึ่งครับ

Right now, Thaistickman website haven't been used like before, that's why there's no movement in this site. But Thistickman community is still alive in Facebook group and Youtube.

Please, follow it until farther notice.

Facebook https://www.facebook.com/groups/Thaistickman/
Facebook Page https://www.facebook.com/ThaistickmanPages
Youtube https://www.youtube.com/channel/UC8Ceg2wo302ftyJeRPSaMiw/

Join the forum, it's quick and easy

(English version is under this context.)
ในขณะนี้ในเว็บไซด์ไทยสติกแมนไม่ค่อยมีคนใช้มากเท่าไหร่เหมือนแต่ก่อน ดังนั้นในเว็บจึงยังไม่มีการเคลื่อนไหวมากจนถึงในขณะนี้ แต่ตัวกลุ่มไทยสติกแมนก็ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่ ซึ่งสามารติดตามกันอยู่ในกลุ่มเฟสบุ๊คของไทยสติกแมน ตามได้โดยในลิงค์นี้ครับ

กรุณาเข้าไปติดตามในกลุ่มจนกระทั่งมีการประกาศอีกครั้งหนึ่งครับ

Right now, Thaistickman website haven't been used like before, that's why there's no movement in this site. But Thistickman community is still alive in Facebook group and Youtube.

Please, follow it until farther notice.

Facebook https://www.facebook.com/groups/Thaistickman/
Facebook Page https://www.facebook.com/ThaistickmanPages
Youtube https://www.youtube.com/channel/UC8Ceg2wo302ftyJeRPSaMiw/
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ

pangpondd
sunlovestick
6 posters

Go down

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ

ตั้งหัวข้อ by sunlovestick Sat 12 Feb 2011 - 14:52

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ ตามด้านล้างเลย

ผมชื่อ ซัน

อายุ 11

เกิด วันที่ 12 เดือน มีนาคม ปี 2543

โปรแกรมที่ใช้ Flash8

ความสามารถปะจุบันในการสร้างการ์ตูน เน่ามาก Laughing
Stick Fighter

Status :

คำขอบคุณ : -15
Level :
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue0 / 100 / 10สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Right_bar_bleue

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty Re: สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ

ตั้งหัวข้อ by pangpondd Sat 12 Feb 2011 - 17:04

WELCOME ครับ
pangpondd
pangpondd
Administrator

Status :

คำขอบคุณ : 23
: 27
Level :
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue3 / 103 / 10สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Right_bar_bleue

ABG Character Profile
ABG Name:
EXP:
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue265/2000สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty_bar_bleue  (265/2000)
status!?:
status!?หน่วยหน่วย
HPHP

สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty Re: สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ

ตั้งหัวข้อ by ToEyKuP Sat 12 Feb 2011 - 20:18

ยินดีต้อนรับครับโค้งงามๆ 3 ที
ToEyKuP
ToEyKuP

Status :

คำขอบคุณ : 6
: 25
Level :
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue0 / 100 / 10สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Right_bar_bleue

ABG Name:
EXP:
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue0/0สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty_bar_bleue  (0/0)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by Thoong Sun 13 Feb 2011 - 21:50

โว้.... ละเอียดแฮะ

ยินดีต้อนรับครับ

Thoong
Thoong
Programmer
Programmer

Status :

คำขอบคุณ : 41
: 28
Level :

ABG Name: Piero
EXP:
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue0/2000สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty_bar_bleue  (0/2000)
status!?:
HPHP4/10

ตั้งหัวข้อ by lowclassman Mon 14 Feb 2011 - 18:17

เอ่อ...ยินดีต้อนรับครับผม
lowclassman
lowclassman
Berserk
Berserk

Status :

คำขอบคุณ : 54
: 30
Level :
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue5 / 105 / 10สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Right_bar_bleue

ABG Name: Low(Berserk)
EXP:
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue463/2000สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty_bar_bleue  (463/2000)
status!?:
HPHP

https://www.youtube.com/user/LowClassManThaiStick

ตั้งหัวข้อ by sunlovestick Tue 15 Feb 2011 - 17:38

ยินดีที่ได้รู้จักครับพวกท่านทุกโค้นนนนนนนนนนนนนนนนน+.+ ครับ

Status :

Level :

ตั้งหัวข้อ by Black Of King Thu 17 Feb 2011 - 19:00

ยินดีต้อนรับนะครับ แล้วอย่าทำผิดกฏนะครับผม ^^

ไม่งั้นท่านอาจจะโดนแบนโดยไม่รู้ตัวครับ

กฏที่ว่า
v
v
v

http://thaistickman.0forum.biz/t1637-topic

เข้าไปดูให้ละเอียดๆนะครับผม ถ้าโดนแล้วอย่ามาโวยนะครับ Razz

หลังจากนี้ถ้าทำผิดก็โดนแล้วนะครับ โปรดระวังตัวด้วยเน้อ
Black Of King
Black Of King

Status :

คำขอบคุณ : 101
Level :
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue5 / 105 / 10สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Right_bar_bleue

ABG Name: Purpleeeeee!
EXP:
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Left_bar_bleue513/2000สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่และท่านแอดมินทั้งหลายผมจะมาแนะนำตัวกันน๊ะครับ Empty_bar_bleue  (513/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by sunlovestick Fri 18 Feb 2011 - 13:43

^
^
^
^
^
^
^
^

ok ครับผม

Status :

Level :

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics