Thaistickman
(English version is under this context.)
ในขณะนี้ในเว็บไซด์ไทยสติกแมนไม่ค่อยมีคนใช้มากเท่าไหร่เหมือนแต่ก่อน ดังนั้นในเว็บจึงยังไม่มีการเคลื่อนไหวมากจนถึงในขณะนี้ แต่ตัวกลุ่มไทยสติกแมนก็ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่ ซึ่งสามารติดตามกันอยู่ในกลุ่มเฟสบุ๊คของไทยสติกแมน ตามได้โดยในลิงค์นี้ครับ

กรุณาเข้าไปติดตามในกลุ่มจนกระทั่งมีการประกาศอีกครั้งหนึ่งครับ

Right now, Thaistickman website haven't been used like before, that's why there's no movement in this site. But Thistickman community is still alive in Facebook group and Youtube.

Please, follow it until farther notice.

Facebook https://www.facebook.com/groups/Thaistickman/
Facebook Page https://www.facebook.com/ThaistickmanPages
Youtube https://www.youtube.com/channel/UC8Ceg2wo302ftyJeRPSaMiw/

Join the forum, it's quick and easy

(English version is under this context.)
ในขณะนี้ในเว็บไซด์ไทยสติกแมนไม่ค่อยมีคนใช้มากเท่าไหร่เหมือนแต่ก่อน ดังนั้นในเว็บจึงยังไม่มีการเคลื่อนไหวมากจนถึงในขณะนี้ แต่ตัวกลุ่มไทยสติกแมนก็ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่ ซึ่งสามารติดตามกันอยู่ในกลุ่มเฟสบุ๊คของไทยสติกแมน ตามได้โดยในลิงค์นี้ครับ

กรุณาเข้าไปติดตามในกลุ่มจนกระทั่งมีการประกาศอีกครั้งหนึ่งครับ

Right now, Thaistickman website haven't been used like before, that's why there's no movement in this site. But Thistickman community is still alive in Facebook group and Youtube.

Please, follow it until farther notice.

Facebook https://www.facebook.com/groups/Thaistickman/
Facebook Page https://www.facebook.com/ThaistickmanPages
Youtube https://www.youtube.com/channel/UC8Ceg2wo302ftyJeRPSaMiw/
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w;

DoraGooN
cherry882
MiNua
TurkMaster
ParRoMa
9 posters

Go down

ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w;

ตั้งหัวข้อ by ParRoMa Sat 9 Aug 2014 - 10:10

อ่าห์ ไม่ได้แวะกลับเข้ามาเว็บนี้นานเท่าไหร่แล้วนะ ร้างสุดๆเลยสินะตอนนี้

สนใจทำให้มันกลับมาครึกครืนอีกรอบมั้ยครับ?
ParRoMa
ParRoMa
Stick Killer

Status :

คำขอบคุณ : 23
: 23
ที่อยู่ : หอพักTSM/บ้านแถวๆทาวน์สแควร์ใจกลางเมือง และคฤหาสถ์อยุ่ตรงชานเมือง
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue3 / 103 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Character Profile
ABG Name: Corlerpy Marmela
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue244/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (244/2000)
status!?:
status!?หน่วยหน่วย
HPHP

ขึ้นไปข้างบน Go down

ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty Re: ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w;

ตั้งหัวข้อ by TurkMaster Sat 9 Aug 2014 - 10:14

ไม่ร้างซักหน่อยผมยังอยู่แค่ไม่ได้ล็อคอินรหัสตอนเข้าเว็บมา=A=+สนใจ
TurkMaster
TurkMaster
Beginner Fighter

Status :

คำขอบคุณ : 7
: 28
ที่อยู่ : บ้านเลขที่13/16 หมู่12 แยก14 เพชรเกษม 48 กรุงเทพฯลฯ เขตภาษีเจริญ แขวงบางด้วน [น้องหมาไฟ] บ้านหลังเล็กๆในเมืองcstick-ตึกร้านอาหารของลุงจินตรงข้ามตึกtsmในเมืองtsm =สามารถไปมาได้ทั้ง2เมืองหากโดนเรียกตัว และจะมาทันทีหรือภายในแปปเดียวเท่านั้น
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue5 / 105 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name:
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue337/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (337/2000)
status!?:
HPHP

ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty Re: ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w;

ตั้งหัวข้อ by MiNua Sat 9 Aug 2014 - 10:59

สงสัยจะเป็นช่วงเปิดเทอมด้วยแหละนะคนเลยหายกันหมด-0-
MiNua
MiNua
Administrator
Administrator

Status :

คำขอบคุณ : 7
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue0 / 100 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name:
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue0/0ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (0/0)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by ParRoMa Sat 9 Aug 2014 - 11:26

แต่ผมก็เห้นเขาออนกันในเฟสทุกวันเลยนะ ;w;
ParRoMa
ParRoMa

Status :

ที่อยู่ : หอพักTSM/บ้านแถวๆทาวน์สแควร์ใจกลางเมือง และคฤหาสถ์อยุ่ตรงชานเมือง
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue3 / 103 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue244/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (244/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by cherry882 Sat 9 Aug 2014 - 12:18

ข้าก็ยังอยู่นะ!!!!
cherry882
cherry882
Advanture Stick

Status :

: 26
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue2 / 102 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name: Namine Arena / Katsune Acorma
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue201/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (201/2000)
status!?:
HPHP

http://arena333@deviantart.com

ตั้งหัวข้อ by DoraGooN Sat 9 Aug 2014 - 21:54

ฮ่าๆเหมือนเว็บอาจจะร้างจริงๆครับ...
DoraGooN
DoraGooN
Dragon
Dragon

Status :

คำขอบคุณ : 10
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue0 / 100 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name:
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue0/0ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (0/0)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by ParRoMa Sun 10 Aug 2014 - 23:02

ัมันไม่อาจจะ มันร้างเลย..
ParRoMa
ParRoMa

Status :

Level :

EXP:
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by blackeye Tue 12 Aug 2014 - 15:55

หวังว่าช่วงปิดเทอมคงจะกลับมาครึกครื้นเหมือนเก่านะครับ =w=
blackeye
blackeye

Status :

คำขอบคุณ : 12
: 24
Level :

ABG Name: Chidori Tsubaku
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue20/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (20/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by lowclassman Sun 17 Aug 2014 - 20:54

เมื่อก่อนไม่ว่าจะเปิดหรือปิดเทอม ก็ครึกครื้นเสมอ อาจเพราะเมื่อก่อนเรามี เมเตอร์ฝีมือดีๆเยอะ คงจำได้ว่าใครบ้าง แต่ยามนี้ไม่ใช่ไม่มี แต่แค่เป็นหน้าใหม่ และ ผมขอบอกความจริงจากใจมานานแล้วละกันนะ เว็ปนี้เดิมทีเป็นเว็ปทำเอนิเมชั่นซะส่วนใหญ่ จำได้ใหมครับส่วนตัวผมเองเมื่อก่อนเข้าเว็ปทุกวันเพราะอยากเห็นงานใหม่ๆเสมอ แต่......ตอนนี้ล่ะครับ มันกลายเป็นเว็ปวาดรูปหรือนิยาย ผมไม่ได้ซีเรียสนะเรื่องนี้เพราะ ผมเองก็ชอบอ่าน ชอบวาดรูป แต่เราลืมไปหรือป่าวครับว่าการทำเมะ ก็สำคัญ ผมรู้ว่ามันใช้เวลานานที่จะสร้างงานมาซักงานนึง และเมื่อเสร็จก็ไม่ค่อยมีคนสนใจทำให้หมดไฟในการ สร้างสรร งานออกมา ผมพยายามบอกเด็กใหม่ทุกคนเสมอว่า เราต้อนรับทุกคนแต่คุณจะอยู่ได้นานแค่ใหนครับในเว็ปนี้ เพราะผมเห็นส่วนใหญ่เข้ามาทำได้ก๊อกแก๊กๆ ก็หายไป.......อีกอย่างตอนนี้การใช้ชีวิตเปลี่ยนไป พวกเราใช้มือถือมากขึ้นเข้าถึงยากขึ้น แต่เข้าถึงเฟสง่าย เว็ปมันไม่ได้ร้างหรอกนะครับ แค่เรามีคนที่ทำเมะน้อยลง เพราะเราต่างก็มีความรับผิดชอบที่ต้องทำ ผมฝากไว้นะครับ เว็ปเราต้อนรับเด็กใหม่ทุกประเภท ผมก็ชอบที่คุณจะเขียนนิยาย จะวาดรูป  หรือทำเมะยาว  เราอยากให้ทุกคนเก็บสิ่งดีๆไว้ เพราะเราจะเป็นเพื่อนกันเสมอ ว่างๆก็เข้ามานะครับ ผมเองก็ไม่ได้หายไปเลย แวะบ้างแต่ด้วยเหตุผลหลายอย่างทำให้เข้าได้ไม่บ่อยเหมือเมื่อก่อน แล้วเจอกันครับ ยาวเลยแต่ที่เขียนไว้...มันจริงครับ ขอบคุณ ผิดพลาดประการใดขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ
 ทำหน้าซาบซึ้ง 
lowclassman
lowclassman
Berserk
Berserk

Status :

คำขอบคุณ : 54
: 31
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue5 / 105 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name: Low(Berserk)
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue463/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (463/2000)
status!?:
HPHP

https://www.youtube.com/user/LowClassManThaiStick

ตั้งหัวข้อ by Finale Tue 19 Aug 2014 - 23:00

ท่านโลวพูดได้โดนใจมาก TvT
Finale
Finale

Status :

คำขอบคุณ : 5
: 25
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue4 / 104 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name: F]I[NALE
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue303/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (303/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by อาต์ร Wed 20 Aug 2014 - 17:27

ท่านกล้า คำพูดท่านหล่อมว้าก~~
 อีโมฟลัชโรด้า 
อาต์ร
อาต์ร
Moderator Art
Moderator Art

Status :

: 24
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue4 / 104 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name: ชาติชัย สุริยัน
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue401/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (401/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by cherry882 Wed 20 Aug 2014 - 20:40

ข้าซึ้งงะ!!!!!! QwQ
cherry882
cherry882

Status :

: 26
Level :
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue2 / 102 / 10ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Right_bar_bleue

ABG Name: Namine Arena / Katsune Acorma
EXP:
ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Left_bar_bleue201/2000ร้างจนได้ ร้างแล้วสินะ ;w; Empty_bar_bleue  (201/2000)
status!?:
HPHP

http://arena333@deviantart.com

ตั้งหัวข้อ by ParRoMa Thu 21 Aug 2014 - 17:24

อะเฮื้อ ทิ่มแทงที่ดวงใจจจ!!
ParRoMa
ParRoMa

Status :

Level :

EXP:
status!?:
HPHP

ขึ้นไปข้างบน