Thaistickman
(English version is under this context.)
ในขณะนี้ในเว็บไซด์ไทยสติกแมนไม่ค่อยมีคนใช้มากเท่าไหร่เหมือนแต่ก่อน ดังนั้นในเว็บจึงยังไม่มีการเคลื่อนไหวมากจนถึงในขณะนี้ แต่ตัวกลุ่มไทยสติกแมนก็ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่ ซึ่งสามารติดตามกันอยู่ในกลุ่มเฟสบุ๊คของไทยสติกแมน ตามได้โดยในลิงค์นี้ครับ

กรุณาเข้าไปติดตามในกลุ่มจนกระทั่งมีการประกาศอีกครั้งหนึ่งครับ

Right now, Thaistickman website haven't been used like before, that's why there's no movement in this site. But Thistickman community is still alive in Facebook group and Youtube.

Please, follow it until farther notice.

Facebook https://www.facebook.com/groups/Thaistickman/
Facebook Page https://www.facebook.com/ThaistickmanPages
Youtube https://www.youtube.com/channel/UC8Ceg2wo302ftyJeRPSaMiw/

mission 4 "the l30X"

Go down

02042014

ตั้งหัวข้อ 

works

mission 3 "RECON"

mission 1

mission 2 B fast attack  
Part 1
Spoiler:
Part 2
Spoiler:
TEST WORK
Spoiler:

TEST 1

Search & Destroy

TEST 2

Camouflage&Destroy

TEST 3

retreat

TEST 4

Heavy Machine Guns M1910 ready combat

TEST 5

152mm artillery

TEST 6

Need bigger guns ?

TEST 7

conscripts shot ![/td]

แก้ไขล่าสุดโดย TC.haze เมื่อ Sun 3 May 2015 - 19:35, ทั้งหมด 20 ครั้ง
TC.haze
New Stick
New Stick

Status :

คำขอบคุณ : 1
Level :
0 / 100 / 10

ABG Character Profile
ABG Name:
Power:
EXP:
30/2000  (30/2000)

ขึ้นไปข้างบน Go down

- Similar topics
Share this post on: diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

mission 4 "the l30X" :: Comments

ตั้งหัวข้อ on Thu 3 Apr 2014 - 7:44 by lowclassman

สำหรับมือใหม่ก็ไม่เลวนะครับ แต่ปรับเรื่องความสมจริงและความลื่นก็ใช้ได้ละ

ตั้งหัวข้อ on Thu 3 Apr 2014 - 21:06 by พิพัฒน์

เจ๋งอ่ะ

ตั้งหัวข้อ on Fri 4 Apr 2014 - 18:20 by sticktonnam

ดูเหมือนคุณจะชอบรถถังมากนะเนี่ย สู้ๆครับ (งานดีมาก)

ตั้งหัวข้อ on Fri 4 Apr 2014 - 18:38 by Black Of King

ถ้าจะให้สมจริงกว่านี้ แนะนำให้ลองทำสะเก็ตไฟที่ยิงกับควันที่พุ่งออกมาให้นานขึ้นดูครับ

ลองคลิกดูประกอบนะครับ
Spoiler:

แล้วเวลาอัพงานก็ตอบกระทู้ตัวเองด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าอัพงานแล้ว =' w'/

ตั้งหัวข้อ on Fri 4 Apr 2014 - 21:30 by TC.haze

@Black Of King พิมพ์ว่า:ถ้าจะให้สมจริงกว่านี้ แนะนำให้ลองทำสะเก็ตไฟที่ยิงกับควันที่พุ่งออกมาให้นานขึ้นดูครับ

ลองคลิกดูประกอบนะครับ
Spoiler:

แล้วเวลาอัพงานก็ตอบกระทู้ตัวเองด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าอัพงานแล้ว =' w'/

ขอบคุณครับพี่สำหรับคำแนะนำ แต่ให้ไฟและควันจากปากกระบอกนานขึ้นและให้จางหายไป ผมว่าผมคงต้องใช้แฟลชซะแล้วละ....เพื่อเพิ่มความสมจริง
("><)

*อัพงานTest งานที่ 1 "Search & Destroy"

*อัพงานTest งานที่ 2 "Camouflage&Destroy"

*อัพงานTest งานที่ 3  "retreat"

ฝากให้EXPด้วยจ้า....

ตั้งหัวข้อ on Fri 4 Apr 2014 - 22:00 by พิพัฒน์

ไมทราบนำรถถังมาใน pivot ยังไง พอดีว่าพมทำไมเป็น

ตั้งหัวข้อ on Sat 5 Apr 2014 - 8:07 by skalet

งานใช้ได้เลยครับ ไอเดียดีนะ;A:

ตั้งหัวข้อ on Sat 5 Apr 2014 - 14:46 by TC.haze

*อัพงานTest งานที่ 4 "Heavy Machine Guns M1910 ready combat"

Maxim-Sokolov M1910 (Left over From Spanish Civil War)
7.62 x 54R, water cooled, 520-580 RPM
250 round belt
145 lbs (on wheeled mount)

ตั้งหัวข้อ on Sat 5 Apr 2014 - 20:23 by Black Of King

ต่อไปจะเริ่มยิงสู้แล้วใช่ไหมครับเนี่ย = w=

ตั้งหัวข้อ on Sun 6 Apr 2014 - 19:20 by TC.haze

@Black Of King พิมพ์ว่า:ต่อไปจะเริ่มยิงสู้แล้วใช่ไหมครับเนี่ย = w=
อีกซักพัก เชื่อผม (>_<)

*อัพงานTest งานที่ 5 "152mm artillery"

ตั้งหัวข้อ on Sun 6 Apr 2014 - 20:29 by อาต์ร

อัพงานบ๊อยบ่อยเหมื่อนผมตอนเข้าเว็บแรกๆเลยนะครับ
พยายามทำให้การเคลื่อนไหวมันดูมีชีวิตขึ้นชีวาหน่อยก็ดีนะครับ

ตั้งหัวข้อ on Mon 7 Apr 2014 - 19:29 by TC.haze

@อาต์ร พิมพ์ว่า:อัพงานบ๊อยบ่อยเหมื่อนผมตอนเข้าเว็บแรกๆเลยนะครับ
พยายามทำให้การเคลื่อนไหวมันดูมีชีวิตขึ้นชีวาหน่อยก็ดีนะครับ

หรอครับ(>W<) ส่วนเรื่องการเคลื่อนไหวจะพยายามพัฒนาให้ดีกว่านี้นะครับ(=ิw=ิ)

*อัพงานTest งานที่ 6 "Need bigger guns ?"

ตั้งหัวข้อ on Mon 7 Apr 2014 - 20:05 by skalet

งานดูดีขึ้นคับคับดูสมจริงขึ้นตรงที่ยิงแล้วมีแรงดีด สู้ๆคับ

ตั้งหัวข้อ on Wed 9 Apr 2014 - 16:24 by ParRoMa

รถถังงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!!!! ลื่นดีนะ แต่ผมว่ามันยังไม่ค่อยมีชีวิตชีวาเท่าไหร่...

ตั้งหัวข้อ on Wed 9 Apr 2014 - 21:04 by blackeye

หึๆ ดูท่าทางแล้วจะชอบอะไรที่มันเกี่ยวสงครามมากเลยสินะครับ =w=

ผมชอบงานของท่านนะครับ ถ้าทำงานยาวๆคงออกมาสนุกแน่ครับ

ตั้งหัวข้อ on Sat 3 May 2014 - 18:28 by fallzeroshana

ยังไม่ค่อยลื่นตรงท้ายๆนิดนึง เพิ่มeasing หน่อยจ้า ^ ^ แต่รวมๆใช้ได้ละ

ตั้งหัวข้อ on Sun 22 Mar 2015 - 21:06 by TC.haze

*อัพงาน ภารกิจที่2 TEST 1/4 we've got a plan..

ตั้งหัวข้อ on Sun 22 Mar 2015 - 21:08 by TurkMaster

ดูเนียนดีถึงจะมีบางฉากตุก +อ่านซับไม่ทันก็เตอะ

ตั้งหัวข้อ on Mon 23 Mar 2015 - 22:38 by TC.haze

*อัพงาน mission 2 B fast attack

ตั้งหัวข้อ on Tue 24 Mar 2015 - 12:36 by TurkMaster

ผมว่าคนโดนชนซวยสุด ไอโดนยิงมันตายไม่รู้ตัวแต่ไอโดนชนคงทรมาณก่อนตาย 555 คนโดนจับกุมถือว่าโชคดีมาก

ตั้งหัวข้อ on Fri 10 Apr 2015 - 15:43 by TC.haze

*อัพงาน mission 3 "RECON" + งานย้อนหลัง

ตั้งหัวข้อ on Sun 3 May 2015 - 19:39 by TC.haze

*อัพงาน mission 4

ตั้งหัวข้อ on Sun 3 May 2015 - 22:23 by TurkMaster

รถถังเท่

ขึ้นไปข้างบน