Thaistickman
(English version is under this context.)
ในขณะนี้ในเว็บไซด์ไทยสติกแมนไม่ค่อยมีคนใช้มากเท่าไหร่เหมือนแต่ก่อน ดังนั้นในเว็บจึงยังไม่มีการเคลื่อนไหวมากจนถึงในขณะนี้ แต่ตัวกลุ่มไทยสติกแมนก็ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่ ซึ่งสามารติดตามกันอยู่ในกลุ่มเฟสบุ๊คของไทยสติกแมน ตามได้โดยในลิงค์นี้ครับ

กรุณาเข้าไปติดตามในกลุ่มจนกระทั่งมีการประกาศอีกครั้งหนึ่งครับ

Right now, Thaistickman website haven't been used like before, that's why there's no movement in this site. But Thistickman community is still alive in Facebook group and Youtube.

Please, follow it until farther notice.

Facebook https://www.facebook.com/groups/Thaistickman/
Facebook Page https://www.facebook.com/ThaistickmanPages
Youtube https://www.youtube.com/channel/UC8Ceg2wo302ftyJeRPSaMiw/

Join the forum, it's quick and easy

(English version is under this context.)
ในขณะนี้ในเว็บไซด์ไทยสติกแมนไม่ค่อยมีคนใช้มากเท่าไหร่เหมือนแต่ก่อน ดังนั้นในเว็บจึงยังไม่มีการเคลื่อนไหวมากจนถึงในขณะนี้ แต่ตัวกลุ่มไทยสติกแมนก็ยังมีการเคลื่อนไหวอยู่ ซึ่งสามารติดตามกันอยู่ในกลุ่มเฟสบุ๊คของไทยสติกแมน ตามได้โดยในลิงค์นี้ครับ

กรุณาเข้าไปติดตามในกลุ่มจนกระทั่งมีการประกาศอีกครั้งหนึ่งครับ

Right now, Thaistickman website haven't been used like before, that's why there's no movement in this site. But Thistickman community is still alive in Facebook group and Youtube.

Please, follow it until farther notice.

Facebook https://www.facebook.com/groups/Thaistickman/
Facebook Page https://www.facebook.com/ThaistickmanPages
Youtube https://www.youtube.com/channel/UC8Ceg2wo302ftyJeRPSaMiw/
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม

blackeye
lowclassman
27TSUNA
artza10210
top1155
namemkzaza
10 posters

Go down

Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม

ตั้งหัวข้อ by namemkzaza Sun 13 May 2012 - 20:53

Thaistickman เว็ปสำหรับคนรักstickmanในไทย เคยเป็นเว็ปที่ผมเจอและคิดว่าเป็นแหล่งรวมคนเก่งๆที่ดีที่สุดผมเองก็ไม่ได้เข้ามาเก่งเลยมันมาจากอะไรนะหรอมันก็มาจากความสงสัยของผมความคิดเด็กๆว่าทำไมมันถึงขยับได้ งั้นคือไฟดวงแรกของผม 1 และพอผมเข้ามาผมก็ได้พอเจอได้คุยและเป็นเพื่อนกับผู้ทำanimaเหล่านั้นจากโปรแกรมPivot ผมทำมานานจนมีคนเห็นในความสนใจของผมและแนะนำโปรแกรมตัวหนึ่งที่ชื่อว่าFlash 8 ถึงจะเป็นเวอร์ชั้นเก่าหน่อยแต่มันก็ทำให้ผมเป็นไฟดวงนี้ที่สว่างในวันนี้ผมได้มีผลงานสั้นและมีงานยาวตามมาผมฝึกฝนและศึกษามาเป็นเวลา 1 -2 ปีนี้แหละคือก้าวเล็กๆของผม ผมอยากให้ทุกคนมาก้าวไปด้วยกันในวันนั้น เราจะเป็นทีม จะเป็นพวกที่เก่งและแข็งเกร่งขึ้นไม่มีคำว่าท้อไม่มีคำว่าถ่อยหลังพวกเราอยู่กันเป็นทีมใครล้มก็ช่วยกันใครท้อก็ปลอบใจกันตั้งแต่ผมเข้าเว็ปนี้มามันทำให้ผมรู้ว่าเพื่อน รักกัน เพื่อน ไม่ทิ้งกัน พวกเราได้สนุกกันหัวเราะกัน และพอผมทำงานยาวได้และนี้แหละ คือไฟดวงที่ 2 ของผม ทุกอย่าดีมากจนผมฝันแบบเด็กๆอยากฝันว่าซักวันเราจะฝึกตัวเองให้เก่งเกือบทุกด้านของกราฟฟิกและเราจะช่วยให้เด็กไทยของเราและผู้ที่สนใจเข้ามาใหม่พอเราโตแล้วเรามีลูก สมาชิกใหม่ที่เข้ามาที่สนใจเราควรจะช่วยเขาสอนเขาและให้เขาสืบทอดต่อๆไปแต่ เมื่อ เริ่มเข้าในปี 4 ผมก็เริ่มเห็นบุคคลสำคัญของเว็ปเราหายไปทีละคนทีละคนแต่ผมก็ไม่ค่อยท้อก็เหมือนกับไม้ ... ไม้ที่อยู่ด้วยกันเป็นกลุ่มใครจะมาหักง่ายๆก็ไม่ได้
แต่เมื่อไม้หายไปทีละท้อนทีละท้อน เราก็เริ่มอ่อนแอและพอเราออนแอไม้ก็จะโดนหักไปง่ายๆ ผู้ที่หักไม้คือเกรียนในแชทในบอดนี้แหละ
จงภูมิใจซะนะครับว่าคุณสามารถทำให้เว็ปที่ดีที่สุดกลายเป็นเว็ปที่ เหี้ย!!!! ที่สุด และคุณสามารถไปป่วนไปด่าจนเด็กบางคนหนีไป .................. ทำ ทำไม จงภูมิใจซะนะไอพวกเกรียนที่คุณ!!!สามารถเอาน้ำถังใหญ่มาดับไฟที่กำลังจะติดอย่างเต็มที่ไปหลายดวง
...........พอทำแล้วคุณได้อะไร เงินหรอ ไม่มั้ง ชื่อเสียงในทางลบความอับอาย และความสะใจของคุณเองแต่คุณกำลังจะทำให้ไฟที่น่าจะมีหวังหลายๆดวงดับลง ไม่แน่หากไฟดวงเล็กๆเหล่านั้นยังไม่ดับลงพวกเขาอาจจะไปทำanimation ที่ดีที่สุด ไปสู่ระดับประเทศ ไปสู่ ภาพยน
ไป ออกTV และเป็นทีมที่ดีที่สุดเป็นอะไรที่ดีเกินคำบรรยาย แต่พวกคุณกลับเอาน้ำมาราดไฟให้มันดับลงความฝันของผม ความคิดของผมคุณทำลายมันต่อหน้าต่อตาผมมันทำให้ผมแค้นอยากจะลบล้างมันแต่ออนแอ ..................................................... ผมยังออนแอเกินไปสิ่งที่ผมทำได้อยู่ทุกวันนี้ผมแค่ได้เริ่มก้าวๆเล็กจากเด็กคนนึงที่กำลังจะมุ้งไปสู่คำว่า เทพ !!!!!!!!!! แต่คุณทำลายทุกสิ่ง ทุกอย่าง แต่ในความมืดนั้นย่อมมีแสงสว่างหลงเหลืออยู่ผมอยากจะก้าวไปกับเขาอย่าจะร่วมไปกับเขาแต่แสงสว่างนั้นมันช่าวงอยู่ห่างไกลเหลือเกินจนแสงสว่างค่อยๆจางหายไปจนผมตามไปเพิ่มแสงสว่างด้วยไม่ได้ และแสงที่ผมเห็นเหล่านั้นก็เริ่มดับไป อย่างช้าๆ
แต่เมื่อผมเริ่มหมดหวังผมจะเลิกทำตูนแล้วจะไม่ทำนั้นทำนี้แต่ก็มีมือ ยื่นมาหาผมนั้นคือการตั้งทีมใหม่
ทีมนั้นคือ TheBestTeamStudio เป็นทีมที่รวมคนที่มีความคิดสร้างสรรค์และเป็นทีมที่ดีมากผมได้ไปทดลองอยู่กันเขา เหมือนผมได้เกิดใหม่เป็นคนละคน ผมยิ้น อย่างมีความสุขได้หัวเราะไปด้วยกันได้ยิ้มไปด้วยกันมีความสุขไปด้วยกันเหมือนผมได้มาเกิดใหม่อีกครั้งและหากใครจะมาศึกษาก็ไปขอเทคนิคขออะไรได้ครับที่ https://www.youtube.com/user/namemkzaza นี้ไม่ได้เป็นการโปรโมทครับแต่หากใครสนใจเรื่องanimationละก้อมาคุยกับผมได้ครับผมสัญญาว่าจะปั้นคุณให้เก่งและเราจะเดินไปด้วยกันทิ้งเว็ปเก่าตั้งเว็ปใหม่ในเมื่อเราพร้อมในช่องผมนี้หากใครจะถามเรื่องการ์ตูนผมไม่ห้ามเทคนิคส่วนตัวครับแชกันใครมีอะไรสงสัยทำยังไงอะไรยังไงถามมาครับผมตอบให้ทุกคำถาม ก็สามารถไปคุยกับผมได้ที่ Skype ครับ ชื่อ GNgamerเราจะมาเริ่มต้นกันใหม่และไม่แน่ว่าผมจะกลับมาและจะมาร่วมต่อแต่ผมคงคิดนานหน่อยเรื่องนี้ ผมไม่ต้องการให้ทุกคนมาทำงานอย่างเดี๋ยวแต่ผมต้องการความสุขและความฝันของผมคือไม่ว่าผมจะเป็นแอดมินที่ไหนในเซิฟก็ช่างเกรียนในyoutubeก็ช่วงผมจะกัดมันไม่ปล่อยจนกว่ามันจะกลับใจมาร่วมเดินกับเราแต่หากมันไม่กลับใจก็จนฆ่ามันให้ตายไปซะ!!!!!!!อย่าปล่อยมันไว้คนผิดย่อมได้รับการลงโทดอย่างสาสม!!!!!!!!!!!!อย่าปล่ยมันไว้ให้ทำลายความฝันของพวกเราๆอย่าปล่อยให้มันดูถูกเราว่าเราไม่เก่งเราไม่มีวันทำได้เราจงฝึกฝนและจงทำให้มันรู้ว่าเราสามารถทำได้เราก็เก่งได้เราก็มีฝีมือแต่ตอนนี้ผมอาจจะไม่ได้ว่าลาตลอดไปแต่ผมรอคนคนหนึ่งช่วยมาจุดไฟให้แก่เว็ปของเราให้แกพวกเราอีกครั้งด้วย!!!!!ผมก็เลยเข้าทีมไปและฝึกฝนตนเองวันละนิดทีละนิดและเมื่อผมเข้าสู่คำว่าเทพแล้วผมจะแสดงให้มันเห็นว่านี้แหละคนที่มันได้ดับไฟไปแต่เราไม่ดับเราจะเป็นไฟที่แรงกล้าและจะไม่มีวันดับลงเราจะก้าวต่อไปสู้ต่อไปข้างหน้าและไม่มีวันกลับหลังเราจะสู้นี้แหละ
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Thaistickman !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
namemkzaza
namemkzaza
Stick Kang Fu
Stick Kang Fu

Status :

คำขอบคุณ : 21
Level :
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue3 / 103 / 10Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Right_bar_bleue

ABG Character Profile
ABG Name:
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue221/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (221/2000)
status!?:
status!?หน่วยหน่วย
HPHP

ขึ้นไปข้างบน Go down

Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty Re: Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม

ตั้งหัวข้อ by top1155 Sun 13 May 2012 - 21:00

เกรียนไม่เคยมาทำลายความฝันของผมครับ ผมท้อเฉพาะเหตุผลด้านมืดส่วนตัวของผม ไม่เห็นหรอเวลามีเกรียนมาคนที่มี

เรื่องในแชทกับเกรียนส่วนใหญ่จะเป็นผมนั่นแหละ ในเมื่อท่านบอกว่าจะไปผมก็ไม่ห้ามอะไร แต่ก็ยินดีต้อนรับเมื่อจะกลับมา

เสมอ ผมเนี่ยแหละจะเป็นตัวแทนpivot animatorให้กับเว็บนี้เอง(ว่าไปนั่น)

ปล. ดราม่ายิ่งนัก
top1155
top1155
Pro Stickman
Pro Stickman

Status :

คำขอบคุณ : 73
Level :
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue9 / 109 / 10Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Right_bar_bleue

ABG Name:
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue1560/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (1560/2000)
status!?:
HPHP

Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty Re: Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม

ตั้งหัวข้อ by artza10210 Sun 13 May 2012 - 21:27

เห~~~~เหตุผลเป็นแบบนี้เองเหรอเนี่ย ก็นะ ท่านจะไปผมก็ไม่ว่าอะไรหรอกนะครับท่าน แต่....เกรียนใน youtube นะ
ไม่ต้องด่าให้มันจนตรอกหรอก แต่บล็อกหรือฟ้องแจ้งลบแชนแนลก็สิ้นเรื่อง(แนะนำนะครับแต่ท่านจะเอาไปใช้หรือเปล่านะสิ)ก็นะ ผมก็ pivot animator คนนึงเหมือนกัน ถ้าท่านกลับมาผมก็จะรอ
ปล.ท่านมี skype ด้วยแหะ.....เดี๋ยวหาโอกาสคุยดีกว่าแหะ(จะกล้าคุยหรือเปล่ายังไม่รู้เลย 55)
artza10210
artza10210
Stick Fighter

Status :

คำขอบคุณ : 9
: 28
Level :
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue5 / 105 / 10Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Right_bar_bleue

ABG Name:
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue451/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (451/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by 27TSUNA Sun 13 May 2012 - 21:42

ท้าให้คุณอ่าน (เพราะมันยาว) :
27TSUNA
27TSUNA
Black Maiden
Black Maiden

Status :

คำขอบคุณ : 63
: 26
Level :
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue0 / 100 / 10Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Right_bar_bleue

ABG Name:
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue0/0Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (0/0)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by lowclassman Sun 13 May 2012 - 22:23

เอาหละ ก้าวต่อไปไอ้เด็กรุ่นหลัง พี่จะคอยเป็นกำลังใจให้
lowclassman
lowclassman
Berserk
Berserk

Status :

คำขอบคุณ : 54
: 30
Level :
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue5 / 105 / 10Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Right_bar_bleue

ABG Name: Low(Berserk)
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue463/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (463/2000)
status!?:
HPHP

https://www.youtube.com/user/LowClassManThaiStick

ตั้งหัวข้อ by blackeye Sun 13 May 2012 - 22:31

ครับ ผมจะทำเอนิเมะด้วย pivot อีกคน ถึงมันจะไม่ลื่น แต่ก็ยังมีจุดเด่นอย่างอื่นอีกเยอะ

คนเราไม่จำเป็นต้องสมบูรณ์แบบ เพราะว่าพระผู้เป็นเจ้าเองยังไม่สมบูรณ์แบบเลยครับ

ผมจะสานต่อเองครับ ความฝันของพี่ชายผม ใช่ครับ เขาชื่อ "จิลก้า กันเทสซึ" คนที่โดนเกรียนปั่นหัวจนต้องออกจากเว็บ

ไม่ว่าจะโดนว่าอย่างไร ผมก็จะไม่เลิก ผมจะทำตามความฝันของตัวผมเอง และพี่ชายผมด้วย ใช่แล้วครับ ความฝันที่ว่า "สักวันจะต้องมีคนหันมาเอ่ยปากชมผลงานของตัวเอง"

ขอบคุณครับ ผมจะเป็นไฟอีก 1 ดวง ถึงแม้มันจะไม่ใหญ่โตอะไร แต่ว่า ยังไงก็ยังเป็นไฟ 1 ดวง ไฟที่ไม่ละทิ้งความฝันของตนเอง
blackeye
blackeye
Beginner Fighter

Status :

คำขอบคุณ : 12
: 23
Level :
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue0 / 100 / 10Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Right_bar_bleue

ABG Name: Chidori Tsubaku
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue20/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (20/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by blackwing Mon 14 May 2012 - 0:23

ผมไม่ใช่คนพูดอะไรยาวๆ อาจไม่ชอบพูดกับใครเลยด้วย คุณมีบางอย่างที่คล้ายกับผม ผมอยากบอกว่า ความรู้สึกของคุณช่วยจุดไฟให้บางคนได้

อาจทำให้ลืมคำว่าท้อแท้ ไปเลยก็ได้ พูดแค่นี้แหระ

[ผมชอบงานคุณนะ]
blackwing
blackwing
Stick Kangfu
Stick Kangfu

Status :

คำขอบคุณ : 9
: 28
Level :
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue3 / 103 / 10Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Right_bar_bleue

ABG Name: Dizes
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue188/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (188/2000)
status!?:
HPHP

https://www.facebook.com/FreelancerLungice

ตั้งหัวข้อ by managon Mon 14 May 2012 - 3:18

ผมเป็นคนหนึ่งที่พอเข้ามาในเว็ปนี้แล้วรู้สึกว่าต้องทำเมะซะแล้วสิ >,<

เริ่งต้นด้วย Pivot เพราะแรงบัลดาลใจจากงานของ Top1155

ทั้งๆ ที่คิดว่า มันงงหวะ ไม่ทำแล้ว อะไรไม่รู้

แต่พอเห็นงานท่าน เนม ที่ทำ โกจิม่า ออกมา

งานท่าน ฝน ทำ PON ออกมา งานของ Berserk งานของ KNK

ที่ทำให้ตัว Stick ของเขาเหล่านั้นขยับได้ มันก็คิดว่า ผมอยากให้ ManagoN ของผมขยับได้บ้าง

ทุกคนในเว็ปเป็นแรงบัลดาลใจให้ผมทำ อนิเมะ เลยหละ ^^

ทุกวันฝึกฝนที่จะทำเมะอยู่

ทำเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

ทำ อนิเม stick มันสนุกดีนะ

ใจหนึ่งก็อยากให้ คนดู คน ชม ก็จริง

แต่ขนาดยังไม่ให้คนอื่นดู ยัง กดเล่นซ้ำแล้วซ้ำเล่า

สรุปแล้วคือ มีความสุขที่ได้ทำให้มันเคลื่อนไหวได้ดั่งใจคิด

ชอบเวลาส่วนนั้นมาก

ส่วนตัวไม่อยากให้สมาชิคในเว็ปหายไปหรอก

อยากให้อยู่ต่ออยากให้เฝ้าดูพัฒนาการของผมหน่อย ^^

อยากให้ชม ติ หรือ คอมเม้นงานของผม

อยากให้คนที่เป็นแรงบัลดาลใจ ให้ผม นั้นคอยสนับสนุนในเรื่องต่างๆ

managon
managon

Status :

คำขอบคุณ : 0
Level :

ตั้งหัวข้อ by pangpondd Mon 14 May 2012 - 17:14

Machines we are sending to the skies

Above us all

And leave behind those who don't know

Of the final day

We leave in sleep those who don't know

and we leave at dawn

We are driven by the B-machine

That never stops.

ปล. มาเนียน 5555
pangpondd
pangpondd
Administrator
Administrator

Status :

คำขอบคุณ : 23
: 27
Level :

ABG Name:
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue265/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (265/2000)
status!?:
HPHP

ตั้งหัวข้อ by manlow Tue 25 Dec 2012 - 23:03

You block your dream when you allow your fear to grow bigger than your faith..
#Mary Manin Morrissey

บางทีเค้าก็ไม่ได้จากไปแล้วไปลับหรอกครับ
ผม Manlow คิดว่าเป็นสมาชิคที่ค่อนข้างจะเก่า ก็เพิ่งได้เข้ามาวันนี้แหละครับ หลังจากห่างเหิ่นมานาน
ซึ่งเส้นทาง Stickman นี่แหละครับเป็นคนนำผมมาจุดนี้ จุดที่ทำให้ผมสนใจกราฟฟิก ตอนนี้ผมค่อนข้างห่างเหินจาก Stickman แต่ไม่ได้แปลว่าผมจะเลิกสนใจไปเลย ตอนนี้ผมศึกษาด้านกราฟฟิก พยายามพัฒนาให้ดีขึ้นไปเรื่อยๆ
ตอนนี้ผมก็ทำด้านกราฟฟิกได้ดีขึ้น (Stickman, CG หนัง) เพราะ Stickman นี่แหละ ต่อไปผมกำลังศึกษาที่จะทำ 3d animation ผมหวังว่าทุกคนจะมีกำลังใจสู้ต่อนะครับ เพียง animation stickman ง่ายๆนี่แหละ สามารถนำเราไปจุดสูงๆได้ Very Happy

#K-Lert War ผมหวังว่าจะทำอยู่นะครับ แต่เปลี่ยนเป็น 3d แทน
manlow
manlow

Status :

คำขอบคุณ : 5
Level :

ABG Name:
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue5/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (5/2000)
status!?:
HPHP

http://www.manlow.ob.tc

ตั้งหัวข้อ by lowclassman Fri 28 Dec 2012 - 20:14

ท่าน manlow นานๆก็จะเห็นซักที งาน 3d ผมจะคอยดูแต่ว่า เรื่องของความฝันทุกๆคนที่อยากเป็น แอนิเมเตอร์ทั้งหลาย

จงอย่าท้อแม้จะสะดุดบ้างก็ใช่ว่าเราต้องโยนมันทิ้งไป จบ เฮ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
lowclassman
lowclassman
Berserk
Berserk

Status :

คำขอบคุณ : 54
: 30
Level :

ABG Name: Low(Berserk)
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue463/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (463/2000)
status!?:
HPHP

https://www.youtube.com/user/LowClassManThaiStick

ตั้งหัวข้อ by manlow Mon 7 Jan 2013 - 22:06

งาน 3d น่าจะอีกนานนะครับ

ทุกคนก็อย่าละทิ้งนะครับ งานสติ๊กมันไม่ใช่อนิเมชั่นกากอะไร มันสามารถทำให้ผมค้นพบตัวเองได้
ถ้ารักงานแนวนี้ ก็อย่าตัดใจทิ้งไปเพราะสาเหตุเล็กๆน้อยๆนะครับ มันอาจจะทำให้ท่านสูญเสียบางอย่างไป
ส่วนผมก็จะคอยเข้ามาให้กำลังใจเด็กใหม่เป็นระยะๆนะครับ Very Happy
manlow
manlow

Status :

คำขอบคุณ : 5
Level :

ABG Name:
EXP:
Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Left_bar_bleue5/2000Thaistickman ในความคิดของผมและพวกผม Empty_bar_bleue  (5/2000)
status!?:
HPHP

http://www.manlow.ob.tc

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics